సుభద్రకు అభినందనల వెల్లువ‌

Spread the love

అతి సాధార‌ణ మ‌హిళ‌కు ద‌క్కిన గౌర‌వం ఇద‌ని ఎమ్మెల్యే చెట్టి ఫాల్గుణ వ్యాఖ్య‌

ముంచంగిపుట్టు జెడ్పీటీసీగా విజ‌యం సాధించిన జ‌ల్లిప‌ల్లి సుభ‌ద్ర జిల్లా ప‌రిష‌త్ చైర్ ప‌ర్స‌న్‌గా శ‌నివారం ప్ర‌మాణ స్వీకారం చేశారు. ఈ సంద‌ర్భంగా ఆమెకు అభినంద‌న‌లు వెల్లువెత్తాయి. ముఖ్యంగా ఆమెకు వెన్నుద‌న్నుగా నిలిచిన శాస‌న స‌భ్యులు చెట్టి ఫాల్గుణ‌, గిరిజ‌నల నుంచి అభినంద‌న‌లు ల‌భించాయి.
గిరిజన తెగలోని ఎస్టీ పివిటిజి సామాజిక వర్గానికి చెందిన జెడ్పీటీసీ అరిబోరి సుభద్ర జిల్లా పరిషత్ చైర్ ప‌ర్స‌న్ ఎన్నికల్లో అనూహ్యంగా గెలుపొందారు. ఈ సందర్భంగా ఎమ్మెల్యే చెట్టి పాల్గుణ మీడియాతో మాట్లాడుతూ జిల్లా పరిషత్ చైర్ ప‌ర్సన్ విజయంతో రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి వైయస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి గిరిజన ప్రాంత ఆదివాసులకు ఇస్తున్న ప్రాధాన్యత ఈ విజయంతో మరోసారి రుజువైందన్నారు. గిరిజన ప్రాంతంలోని అతి సాధారణ సామాజిక వర్గానికి చెందిన మ‌హిళ‌ల‌కు ఉన్నత పదవులను అలంక‌రింప‌జేశార‌ని పేర్కొన్నారు. గిరిజన ప్రాంత సంపూర్ణ అభివృద్ధి లక్ష్యంగా పరిపాలన అందిస్తున్న ఏకైక ముఖ్యమంత్రి వైయస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి అని ఆయన హర్షం వ్యక్తం చేశారు.ఈ కార్యక్రమంలో అరకు ఎమ్మెల్యే చెట్టి పాల్గుణ తో పాటు, వారి ద్వితీయ కుమారుడు, వైసీపీ యువజన విభాగం రాష్ట్ర కార్యదర్శి వినయ్ గారు తదితరులు పాల్గొన్నారు.

Recommended For You

About the Author: దేవరాజు - బ్యూరో చీఫ్‌

కొప్పు శెట్టి దేవ‌రాజు- బ్యూరో చీఫ్‌.. జ‌ర్న‌లిజంలో 12ఏళ్ల అనుభ‌వం. చదువుతూ సంపాదించుకోవాల‌న్న దృక్ప‌థంతో 7వ త‌ర‌గ‌తి నుంచి పేప‌ర్ బాయ్‌గా జీవితం ప్రారంభించి మండ‌ల విలేక‌రిగా జ‌ర్న‌లిజం వృత్తిలోకి అడుగుపెట్టాను. మ‌ధ్య మార్గంలో ఈనాడు ప్ర‌క‌ట‌న‌ల విభాగం (రీటా)లోనూ, స‌ర్యూలేష‌న్ విభాగంలోనూ ప‌ని చేశాను. త‌ర్వాత ప్ర‌జాశ‌క్తి జ‌ర్న‌లిజం స్కూల్‌లో శిక్ష‌ణ పొంది అక్క‌డ జిల్లా డెస్క్ స‌బ్ ఎడిట‌ర్ రెండేళ్లు , ఆ త‌ర్వాత రాష్ట్ర కేంద్రంలో సినిమా విభాగం ఇన్‌చార్జిగా ఐదేళ్లు, దానికి ముందు సాక్షిలో మ‌రో 5ఏళ్లు స‌బ్ ఎడిట‌ర్‌గా ప‌ని చేశాను...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *