సీనియర్ సిటిజన్లకు వేంకటేశ్వరుని ఉచిత దర్శనం

Spread the love

సినీయ‌ర్ సిటిజ‌న్ల‌కు తిరుమ‌ల తిరుప‌తి వెంక‌టేశ్వ‌ర స్వామిని ద‌ర్శించుకునేందుకు ఉచితంగా ప్ర‌వేశం క‌ల్పిస్తుంది. రోజులో రెండు సార్లు ఈ ద‌ర్శ‌నాలు ఉండ‌నున్నాయి ఉదయం 10 గంటలకు, మరొకటి మధ్యాహ్నం 3 గంటలకు . ద‌ర్శ‌నానికి వెళ్ల‌ల‌ని భావిస్తున్న‌వారు వ‌య‌సును రుజువు చేసే ఫొటో ఐడీతో వెళ్లాలి. S 1 కౌంటర్‌లో నివేదించాలి. వంతెన కింద గ్యాలరీ నుండి ఆలయం కుడి వైపు గోడకు రోడ్డు మార్గంలో వెళ్లాలి. ఎటువంటి మెట్లూ ఎక్కాల్సిన అవసరం లేదు. మంచి సీటింగ్ ఏర్పాటు అందుబాటులో ఉంది. సీనియ‌ర్ సిటిజ‌న్లు లోపల కూర్చున్నప్పుడు – వేడి సాంబార్ అన్నం, పెరుగు అన్నం, వేడి పాలు ఉచితంగా అందిస్తారు. వీరికి ప్ర‌త్యేకంగా రూ.20 రెండు ల‌డ్డూలు ఇస్తారు. ఇంకా ల‌డ్డూలు కావాలంటే ప్ర‌తి ల‌డ్డూకి రూ. 25 చెల్లించాల్సి ఉంటుంది. టెంపుల్ ఎగ్జిట్ గేట్ వద్ద ఉన్న కార్ పార్కింగ్ ప్రాంతం నుండి, కౌంటర్ కౌంటర్ వద్ద సినీయ‌ర్ సిటిన్స్ డ్రాప్ చేయడానికి బ్యాటరీ కారు అందుబాటులో ఉంది. దర్శనం సమయంలో అన్ని ఇతర క్యూలు నిలిపివేస్తారు. ఎటువంటి ఒత్తిడి లేదా ఒత్తిడి లేకుండా కేవలం సీనియర్ సిటిజన్ దర్శనం మాత్రమే అనుమతిస్తారు. వెంక‌న్న దర్శనం తర్వాత మీరు 30 నిమిషాల్లోపు దర్శనం నుండి బయటకు రావచ్చు. ఇత‌ర సాయం కోసం హెల్ప్‌డెస్క్ తిరుమల 08772277777 ని సంప్రదించొచ్చు.

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *