చంద్రబాబుని కలిసిన ఎమ్మెల్సీ జగదీష్

Spread the love


జీవీఎంసీ ఎన్నికల ప్రచారంలో భాగంగా విశాఖ ప్రచారంలో పాల్గొన్న టిడిపి జాతీయ అధ్యక్షుడు, మాజీ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడు ని ఎమ్మెల్సీ బుద్ధ నాగ జగదీశ్ కలిసారు. ఈ సందర్భంగా అనకాపల్లి లో జరుగుతున్న ప్రచార వివరాలను, అభ్యర్థుల గెలువు అవకాలను చంద్రబాబు కి వివరించారు. ఈ సందర్భంగా అలసత్వం వద్దని అధికార పార్టీ ప్రలోభాలను నిఘా వేసి బయట పెట్టాలని జగదీష్ కు చంద్రబాబు సూచించారు

Recommended For You

About the Author: దేవరాజు - బ్యూరో చీఫ్‌

కొప్పు శెట్టి దేవ‌రాజు- బ్యూరో చీఫ్‌.. జ‌ర్న‌లిజంలో 12ఏళ్ల అనుభ‌వం. చదువుతూ సంపాదించుకోవాల‌న్న దృక్ప‌థంతో 7వ త‌ర‌గ‌తి నుంచి పేప‌ర్ బాయ్‌గా జీవితం ప్రారంభించి మండ‌ల విలేక‌రిగా జ‌ర్న‌లిజం వృత్తిలోకి అడుగుపెట్టాను. మ‌ధ్య మార్గంలో ఈనాడు ప్ర‌క‌ట‌న‌ల విభాగం (రీటా)లోనూ, స‌ర్యూలేష‌న్ విభాగంలోనూ ప‌ని చేశాను. త‌ర్వాత ప్ర‌జాశ‌క్తి జ‌ర్న‌లిజం స్కూల్‌లో శిక్ష‌ణ పొంది అక్క‌డ జిల్లా డెస్క్ స‌బ్ ఎడిట‌ర్ రెండేళ్లు , ఆ త‌ర్వాత రాష్ట్ర కేంద్రంలో సినిమా విభాగం ఇన్‌చార్జిగా ఐదేళ్లు, దానికి ముందు సాక్షిలో మ‌రో 5ఏళ్లు స‌బ్ ఎడిట‌ర్‌గా ప‌ని చేశాను...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *