ఉక్కు బందుకు భారీ మద్దతు

Spread the love

విశాఖ ఉక్కు- ఆంధ్రుల హక్కు పేరుతో శుక్రవారం చేపట్టిన రాష్ట్ర బంద్ కు భారీ మద్దతు లభిస్తోంది. అటు అధికార పార్టీ వైఎస్ఆర్సిపి, ప్రతిపక్ష పార్టీ తెలుగుదేశం నుంచి ఇతర విపక్షాలు జనసేన, సిపిఎం, సిపిఐ , కాంగ్రెస్ నుంచి భారీ మద్దతు లభించింది. శుక్రవారం ఉదయం నుంచే బంద్ ప్రభావం రాష్ట్రంలో కనిపించింది. విశాఖ ఏజెన్సీలోని ప్రధాన మండల కేంద్రాల్లో ఉదయం 5 గంటల నుంచే బంద్ పాటించడం ప్రారంభించారు. పాడేరు, ముంచంగిపుట్టు, పెదబయలు, అరకు వంటి ప్రాంతాల్లో మోటార్ బైక్ లను కూడా తిరిగి ఇవ్వకుండా అడ్డుకున్నారు. ప్రతి ఒక్కరూ బంద్ కు మద్దతు ఇవ్వాలని మన హక్కును మనం కాపాడుకోవాలి నినదిస్తూ సిపిఐ, సిపిఎం ,వైయస్సార్ సిపి , టిడిపి నాయకులు కోరారు.

పెదబయలు మండల వైస్సార్సీపీ సంపూర్ణ మద్దతు తెలిపింది. ఆ పార్టీ మండల అధ్యక్షుడు వి.ఆనందరావు, మండల కన్వీనర్ కొర్రకనకారాజు, మజ్జి చంద్రబాబు, సీకరి సర్పంచ్ జి.కృష్ణరావు, కూడా లక్ష్మణరావు, కూడా ఆనందరావు, లంక సుబ్రహ్మణ్యం తదితరులు పాల్గొన్నారు.

Recommended For You

About the Author: దేవరాజు - బ్యూరో చీఫ్‌

కొప్పు శెట్టి దేవ‌రాజు- బ్యూరో చీఫ్‌.. జ‌ర్న‌లిజంలో 12ఏళ్ల అనుభ‌వం. చదువుతూ సంపాదించుకోవాల‌న్న దృక్ప‌థంతో 7వ త‌ర‌గ‌తి నుంచి పేప‌ర్ బాయ్‌గా జీవితం ప్రారంభించి మండ‌ల విలేక‌రిగా జ‌ర్న‌లిజం వృత్తిలోకి అడుగుపెట్టాను. మ‌ధ్య మార్గంలో ఈనాడు ప్ర‌క‌ట‌న‌ల విభాగం (రీటా)లోనూ, స‌ర్యూలేష‌న్ విభాగంలోనూ ప‌ని చేశాను. త‌ర్వాత ప్ర‌జాశ‌క్తి జ‌ర్న‌లిజం స్కూల్‌లో శిక్ష‌ణ పొంది అక్క‌డ జిల్లా డెస్క్ స‌బ్ ఎడిట‌ర్ రెండేళ్లు , ఆ త‌ర్వాత రాష్ట్ర కేంద్రంలో సినిమా విభాగం ఇన్‌చార్జిగా ఐదేళ్లు, దానికి ముందు సాక్షిలో మ‌రో 5ఏళ్లు స‌బ్ ఎడిట‌ర్‌గా ప‌ని చేశాను...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *