చేదోడు గుర్తింపు కార్డులు పంపిణీ

Spread the love

ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైయస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి ప్రభుత్వం ఎంతో ప్రతిష్టాత్మకంగా చేపట్టిన జగనన్న చేదోడు గుర్తింపు కార్డులును పలు వార్డుల్లో లబ్ధిదారులకు అనకాపల్లి జీవీఎంసీ ఎన్నికల ఇన్ చార్జ్ దాడి జైవీర్ పంపిణీ చేశారు. ఈ సందర్భంగా జయవిర్ మాట్లాడుతూ చిరువ్యాపారులను ఆదుకున్న ఘనత జగన్ మోహన్ రెడ్డి దే అన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో జీవీఎంసీ పరిధిలో గల 81 వ వార్డులో ఉన్న పాత 19, 20వ వార్డు , 17, 18 సచివాలయం వాలంటర్. వెల్ఫేర్ సెక్రటరీలు, వార్డు ఇన్ చార్జిలు, 19 వ వార్డు ఇన్ చార్జి పి ఎస్ కె నాయుడు, 20 వ వార్డు ఇన్ చార్జి భీమేష్ , గోపి , 81 వ వార్డు కార్పొరేటర్ కార్పొరేటర్ అభ్యర్థిని పీలా సౌజన్య, రాంబాబు,పీలా రాంబాబు ,పొలమరశెట్టి మురళి,దాడి ఈశ్వరరావు తదితరులుపాల్గొన్నారు‌

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *