డ్ర‌గ్ కేసులో ర‌కుల్ ప్రీత్ సింగ్‌కు స‌మ‌న్లు

Spread the love

మత్తు ప‌దార్థాల కేసులో తాజాగా క‌థానాయిక ర‌కుల్ ప్రీత్‌సింగ్‌కు నార్కోటిక్స్ కంట్రోలు బ్యూరో బుధ‌వారం స‌మ‌న్లు జారీ చేసింది. డ్ర‌గ్ కేసులో ఈమె ప్ర‌మేయం కూడా ఉంద‌నే అనుమానంతో ఈ స‌మ‌న్లు ఇచ్చింది. బాలీవుడ్ స్టార్స్ దీపికా ప‌దుకొనే, సారా అలీఖాన్‌, సాహిద్ క‌పూర్ల‌కు ఇది వ‌ర‌కూ స‌మ‌న్లు అంద‌జేశారు. వీరంతా మ‌రో మూడు రోజుల్లో సీబీఐ ముందు హాజ‌రుకాబోతున్నారు. బాలీవుడ్ న‌టుడు సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌ఫుత్ బ‌ల‌వ‌న్మ‌ర‌ణం కేసులో సీబీఐ జ‌రిపిన విచార‌ణ‌లో ప్ర‌ధాన నిందితురాలుగా ఆరోప‌ణ‌లు ఎదుర్కొంటోన్న రేహ చ క్ర‌వ‌ర్తి తెలిపిన వివ‌రాలు ఆధారంగా వీళ్ల‌ను విచారించ‌బోతుంది. ర‌కుల్ ప్రీత్ సింగ్‌, దీపికా ప‌దుకొనే, శ్ర‌ద్ధా క‌పూర్ వంటివారంతా సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్‌తో క‌ల‌సి నిత్యం మ‌త్తు ప‌దార్థాలు సేవించేవార‌ని ఆమె పోలీసుల‌కు తెలిపింది.

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *